Samfélagsábyrgð——Kærleiksviðburður í jan.2022

Klukkan 9:30 að morgni 20. desember 2021 komu Zhai Lijie, vararitari aðaldeildar Dongda flokksins í Shanghai, Xu Feng Yiru, ritari ungmennadeildardeildar, og Wang Lili, formaður verkalýðsfélags Yinuowei hópsins, í Longquan skólann í Shanyang bær til að framkvæma starfsemina "að hagnast á veginum, hita sólina og lýsa upp óskina", og gaf ritföng fyrir nemendur með framúrskarandi karakter og læra af fjölskyldum með erfiðleika.Ye Tingting, ritari ungmennadeildarnefndar Shanyang Town, og Zhao Chuyi, framkvæmdastjóri ungmennadeildardeildar Longquan skólans, voru viðstaddir athöfnina.Þessi starfsemi er til að útfæra á virkan hátt úthlutun ungmennadeildarnefndar Shanyang bæjarins til að efla þróun ungmenna og réttinda og hagsmunavernd af ungmennadeildardeild Shanghai Dongda, senda vetrarhita til barna í neyð, lýsa upp óskir barna og láta ástina. dreift um allt háskólasvæðið.

Ritföng og skólataska eru ómerkilegir hlutir fyrir marga en eru í raun mikil ósk barna sem eiga í erfiðleikum með fjölskylduna.Á fyrstu stigum starfseminnar safnaði ungmennafélagsnefnd Shanyang-bæjarins og Longquan-skólans 11 „öróskir“ fyrir börn í neyð.Unglingadeild útibú Shanghai Dongda tók virkan á móti óskum þessara 11 barna og undirbjó vandlega ritföng eins og skólatöskur, ritföng, bókamerki, blýanta, hlutlausa penna, litapenna, skrautskriftarmiða og minnisbækur.Hverjum ritföngapakka fylgir hvatningar- og blessunarkort, Leyfðu börnunum.

Við dreifingarathöfnina afhentu Zhai Lijie, vararitari aðalflokksdeildar Shanghai Dongda í Yinuowei hópnum, Xu Feng Yiru, ritari Ungmennadeildarinnar, og Wang Lili, formaður verkalýðsfélagsins, persónulega ritföngin sem óskað var eftir. börn.Börnin réttu upp hægri hönd og heilsuðu ungu brautryðjendunum.Þegar litið var á saklaust bros barnanna var öllum viðstöddum hlýtt í hjarta.Til að þakka Shanghai Dongda fyrir ást sína á skólabörnunum, kynntu fulltrúar nemenda árið tígrisdýraolíumálverkin máluð af nemendum sjálfum í Shanghai Dongda.

Little care, great future
Little care, great future1

Pósttími: Jan-04-2022